Bookmark and Share Add to Favorites        ยืนยันคัดเลือกเยาวชนทีมชาติ 2557
สมาชิกเข้าสู่ระบบเวปบอร์ด.....
User Name:
Password:
จำการล็อกอินของฉันไว้
ลืมรหัสผ่าน | สมัครสมาชิก
ลืมรหัสผ่าน
ใสอีเมล์ที่ลงทะเบียนไว้กับเรา





  ยางปิงปอง
  ลูกปิงปอง
  โต๊ะปิงปอง
  เสาเน็ตปิงปอง
  พื้นสนามปิงปอง

รายชื่อผู้ฝึกสอนที่ลงทะเบียนไว้กับสมาคม

 

 

ขึ้นทะเบียนผู้ฝึกสอนได้ที่นี่

 

ภาคที่ 1

กรุงเทพมหานคร

1. นายปรีชา ดวงสุวรรณ

118/222 pst tower 1 , ซอยนาคสุวรรณ ถนน นนทรี แขวงช่องนนทรี เขต ยานนาวา กทม โทร.089-1882789
อีเมล์
preecha_dsw@hotmail.com
ชมรม PST Condo (เครือ LPN)
สถานที่สอน pst tower 1

 

2. นายธงชัย แก้วกิริยา

สถาบันเทคโนโลยีไทย-ไทยญี่ปุ่น เลขที่ 1771/1 ซ.พัฒนาการ 37 ถนนพัฒนาการ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพฯ 10250 โทรศัพท์ 083-5450622
สถานที่สอน : ชมรมเทเบิลเทนนิส สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

 

3. นายพงษ์ศักดิ์ เพ็ชรสันทัด
สโมสร SANWEI โทร.081-5506462
สถานที่เรียน โรงเรียนบางกอกคีตศิลป์ พัฒนาการ 53 ประเวศ กทม
อีเมล์
pongnum@hotmail.com

 

4. พันเอกทวีป เมืองสุข

149/192-104 ถ.พระราม 5 เขตดุสิต กทม. โทร.081-9237408 สโมสรเทเบิลเทนนิสกองทัพบก

 

5. นาย วีรชัย ธนกิจตระการชัย

ประธานชมรม เทเบิลเทนนิสอัมพวา
ที่อยู่ 191/5-6-7 ซอยจรัญสนิทวงศ์ 22 แขวงบ้านช่างหล่อ เขตบางกอกน้อย กรุงเทพฯ Tel.024111706 Mobile 083 139 5002 Email:
weerachai9999@hotmail.co.th

 

6. นายชนาธิป เหมรัตน์

ชมรมเทเบิลเทนนิส มหาวิทยาลัยรามคำแหง ตึกAD1 ถนนรามคำแหง แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กทม. 10240 Tel 0890070714

 

7. นายบุญชู ซุ้ยตุ้ม

หมู่บ้าน สัมมากร1 ซอยรามคำแหง 112

ในสโมสร1 ของหมู่บ้าน และ เปิดสอนที่ กลมชลประทานศรีย่าน Tel 084 1182759

 

 

8. นายวิศิษฐ์ นามเมืองแซง
186 Sena Center Sports&Learning ลาดปลาเค้า จรเข้บัว ลาดพร้าว กรุงเทพ10230
Tel. 0814828137

สถานที่ฝึกสอน: I.T.T.I. Thailand

 

9. นายพิชัยวัฒ แซ่เอี้ยว
186 Sena Center Sports&Learning ลาดปลาเค้า จรเข้บัว ลาดพร้าว กรุงเทพ10230
Tel. 0811894886

สถานที่ฝึกสอน: I.T.T.I. Thailand

 

10. นายวรวุธ ศรีจันทรา 
186 Sena Center Sports&Learning ลาดปลาเค้า จรเข้บัว ลาดพร้าว กรุงเทพ10230
Tel. 0837843875

สถานที่ฝึกสอน: I.T.T.I. Thailand

 

11. นายวิษณุ เวทยาวงศ์

186 Sena Center Sports&Learning ลาดปลาเค้า จรเข้บัว ลาดพร้าว กรุงเทพ10230
Tel. 0876986164

สถานที่ฝึกสอน: I.T.T.I. Thailand
 

 

12. นายประเวศ มุ่งดี

ศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ บางมด ถ ประชาอุทิศ แขวงบางมด เขตทุ่งครุ กรุงเทพ
Tel. 081-487-2996
 

 

13. นางนวลวรรณ มุ่งดี
ศูนย์ฝึกกีฬาเฉลิมพระเกียรติ บางมด ถ ประชาอุทิศ แขวงบางมด เขตทุ่งครุ กรุงเทพ
Tel. 085-018-8225
 

 

14. นายพิสิฐพงศ์ พิลาชัย
1356 ถนนดินแดง แขวงดินแดง เขตดินแดง กรุงเทพ
Tel. 089-2555319

 

15. นายศิวนาท อัศวจินดา

สถานที่สอน ศูนย์เยาวชนไทยญี่ปุ่น เขตดินแดง กรุงเทพ

 

16. นายดอน มุดตางาม

 

17. นายกฤชวุฒิ อัศวนพเกียรติ

 

18. นายสุรพล ฉัตรวิชัย

 

19. นายกรกิจ เสริมกิจเสรี
 
 
 
20. นายประเสริฐ ฉัตรศรีวิเศษ
 
 

21. นายทัศนะ โสมาบุตร

 

22. ธนบูรณ์ เจริญปัญญาบุญ

 

23. คุณภุชงค์ สงวนสิน
 
 
 
24. คุณวิโรจน์ จันผะกา
 
 
 
25. จ่าสิบเอกอิสระ เมืองสุข
 
 
 
26. นายสกุล อริยะโชติมา
 
 
 
27. นายธนกร เทวโรทร
94/66 ม.11 ถ.พระราม 2 แขวงจอมทอง เขตจอมทอง กทม.
ผู้ฝึกสอน มหาวิทยาลัยมหิดล สถานที่สอน ร.พ.ศิริรราช
อีเมล์
thevaro_2000@yahoo.co.th โทร. 084-3234130
 
 
28. นายสมพงษ์ ภินทอมิตร์
 
 
 
29. นาย สถาพร ลีเลิศวงค์ธนะกิจ
1031/27 เขตหนองแขม แขวงหนองค้างพลู กทม. 10160
Tel. 089-4433-423
อีเมลล์
mewkiiez@hotmail.com
ชมรมเทเบิลเทนนิส มหาวิทยาลัยเอเชียอาคเนย์
 
30. ส.ต.ท.ฉัตรชนก หาญเชิงค้า
31 / 354 ถนนพหลโยธิน แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพฯ 10400
โทร. 08 - 9148 - 2902 
 
 
 
31. นางสาวละเอียด เอมรุจิ
149 หมู่ 6 ตำบลบางเขน อำเภอเมือง จังหวัดนนทบุรี 11000 โทร. 08 - 1564 - 9355 โรงเรียนสายปัญญา ในพระบรมราชินูปถัมภ์ เขตป้อมปราบ กรุงเทพฯ 10100 
 
 
 
32. นายเชิดศักดิ์ มีทอง
430 / 17 ซอยริมคลองชักพระ แขวงคลองชักพระ เขตตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
โทร. 08 - 3839 - 2506 
 
 
 
33. นายมาโนชย์ อรชร

24 / 1 ถนนรัชดาภิเษก แขวงดินแดง เขตดินแดง กรุงเทพฯ 10400 โทร.08 - 5817 - 0775 

 

34. นายอาสาฬห์ อมรรัตนสุชาติ

สังกัด สโมสรเทเบิลเทนนิสบ้านปู
สถานที่ฝึกสอน สโมสรเทเบิลเทนนิสตั้งฮั่วเส็ง
188 ซ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า 2 ถ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า บางยี่ขัน เขตบางพลัด กทม
เบอร์โทรศัพท์ 08-1713-6711

 

35. นายจักรพันธ์ พงศ์มานะชัย
บ.ยิบอินซอยคอนซัลติ้ง จำกัด 523 ถ.มหาพฤฒาราม เขตบางรัก กทม 10500
เบอร์ : 0870914560 email :
job2522@yahoo.com

 
36. นายสิรภพ เกียรติสิริกมล
88/35 เอ แอนด์ เอนด์ เพลส ซ.ประชาชื่น 7 ถนนประชาชื่น ตำบลบางเขน เขตเมือง นนทบุรี 1100
โทร 086-3719149 อีเมลล์ mg2b@windowslive.com
สโมสร Giant-Dragon 
 
 
 
37. นางสาวณัฐชลัยย์ มยูรศักดิ์
227/35 คันทรี่คอมเพล็ก อาคารซี ชั้นที่ 2
ถ.สรรพาวุธ แขวงบางนา เขตบางนา กทม. 10260
โทรมือถือ 089-780-5952 , 080-594-5616
โทร./แฟกส์ 02-361-5299
ชมรมเทเบิลเทนนิสมหาวิทยาลัยราชภัฎจันทรเกษม
 
 
 
38. ผศ.ดร.วรชัย วิริยารมภ์
ชมรมเทเบิลเทนนิสมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
E.mail. wwarrachai@hotmail.com โทร. 0812745432

 

39. รศ.ดร.สาวิตรี มาไลยพันธุ์
ชมรมเทเบิลเทนนิสมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
E.mail. agrstm@ku.ac.th โทร. 0817746651

 

40. ดร.อาภัสรา อัครพันธุ์
ชมรมเทเบิลเทนนิสมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
E.mail. feduapa@ku.ac.th โทร. 0869961123

 

41. นายอภินันท์ สืบพิมพาวงศ์
ชมรมเทเบิลเทนนิสมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
E-mail. t-apinan777@hotmail.com โทร. 0891075802
 
 
 
42. นายสานนท์ วงศ์แก้ว
ศูนย์ฝึกเทเบิลเทนนิส corner spins
1/5 ม. 14 ถ.บรมราชชนนี แขวงตลิ่งชั่น เขตตลิ่งชั่น กรุงเทพ 10170
โทร 02-8809559

43. นายเสกพงษ์ ยมจินดา
ศูนย์ฝึกเทเบิลเทนนิส corner spins
1/5 ม. 14 ถ.บรมราชชนนี แขวงตลิ่งชั่น เขตตลิ่งชั่น กรุงเทพ 10170
โทร 02-8809559

44. นายพิษณุ นาคจันเสน
ศูนย์ฝึกเทเบิลเทนนิส corner spins
1/5 ม. 14 ถ.บรมราชชนนี แขวงตลิ่งชั่น เขตตลิ่งชั่น กรุงเทพ 10170
โทร 02-8809559

45. นายอนนต์ ตรีกาญจโนทัย
ศูนย์ฝึกเทเบิลเทนนิส corner spins
1/5 ม. 14 ถ.บรมราชชนนี แขวงตลิ่งชั่น เขตตลิ่งชั่น กรุงเทพ 10170
โทร 02-8809559
 
 
46. นายสงวนศักดิ์ อังคลักขณา
144/10 ซ.ทวีเชิดชู ถ.ประชาสงเคราะห์ เขต ดินแดง
กรุงเทพ 10400 t 081-3571767
jame_x2000@hotmail.com
สถานที่สอน มหาลัยพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
1518 ถนนพิบูลสงคราม แขวงวงศ์สว่าง เขตบางซื่อ กรุงเทพฯ 10800
 
 
 
47. นายเปรม ภิญโญไพศาล
ศูนย์บริการกีฬามหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
ชุมนุมเทเบิลเทนนิสมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
e-mail :
premv9@yahoo.com
 
 
 
48. นายศรันย์ บริรักษ์สราวุธ  
สังกัด ทหารอากาศ
E-mail : ooo_sarun@hotmail.com
เบอร์โทรศัพท์ : 0863120225
 
 
 
 
49. นายเครือทิพย์ ทองอยู่
สังกัดสโมสรโอสถสถา
ที่อยู่ 106/157 สไมล์โฮมอพาร์ทเมนท์ ซ.นวมินทร์ 59 ถ.นวมินทร์ แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม กรุงเทพ 10240
เบอร์ติดต่อ 084-083-9884

50. น.ส.นุจรี วงค์พมิตร
สังกัดสโมสรโอสถสภา
106/157 สไมล์โฮมอพาร์ทเมนท์ ซ.นวมินทร์ 59 ถ.นวมินทร์ แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม กรุงเทพ 10240
E-mail
wongpamit@hotmail.com เบอร์ติดต่อ 081-490-9170

 

51. นายสงัด ศิริวิลาวัลย์

279 / 335 ซอยลาดพร้าว 121 แขวงคลองจัน เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร โทร. 089-1227008

 
52.นายทัศนะ โสมาบุตร
สังกัดสโมสรตงฟง ทื่อยู่ถนน สิรินธรซอย9 ตลิ่งชัน-ปิ่นเกล้า กทม. โทร0847127999

 
 
53.นายปนิก เจนทรทิน
สังกัดสโมสรตงฟง ทื่อยู่ถนน สิรินธรซอย9 ตลิ่งชัน-ปิ่นเกล้า กทม. โทร0846671996 e-mailnicky_art1983@hotmail.com

 
 
54.นางสาวเกศินี คำสาร
สังกัดสโมสรตงฟง ทื่อยู่ถนน สิรินธรซอย9 ตลิ่งชัน-ปิ่นเกล้า กทม. โทร0897581247 e-mailkopfun_aom@hotmail.com
 
 
 
55.นายธีระพันธ์ สลาเวศม์
75/182 หมู่บ้านปรีชาร่มเกล้า ถ.ร่มเกล้า แสนแสบ มีนบุรี กรุงเทพ 10510
โทร. 089-160-5151
email:
teerapan_salawej@yahoo.com
ศูนย์เยาวชนมีนบุรี และ ร.ร. วัดทองสัมฤทธิ์
 
 
 
56. นายสิทธิชัย คำวงษ์ศรี
27 ซ.พิพัฒนากร ถ.เจริญกรุง 93
แขวงวัดพระยาไกร เขตบางคอแหลม
จังหวัด กรุงเทพฯ 10120
โทรศัพท์ : 086-982-7990 , 085-649-6826
Email : i3nkung@hotmail.com
สถานที่ฝึกสอน : สามยอด พลาซ่า(ใกล้ๆศาลาเฉลิมกรุง) , ย่านเจริญกรุง
 
 
 
57. นายประเสริฐ ฉัตรศรีวิเศษ
เลขที่ 37 ถนน นเรศ อ.บางรัก กทม10500
tel. 02-2361433, Mobilem. 080-5964745
prasertpingpong@yahoo.com
 
 
58. นายอดิศักดิ์  โพธิ์เงิน
47/3 หมู่บ้านประชานิเวศน์ 1 ซอยรังสฤษดิ์เหนือ แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพฯ 10900 โทร. 084-824-2112, 081-552-4246
Email.
phenneung2525@gmail.com, phenneung@hotmail.com
 
 
59. นายประยูรปิติ คณานุรักษ์
40/11 ซ.จอมทอง3 ถ.จอมทอง เขตจอมทอง กทม 10150
โทร. 086-9666695/ppk.dr@hotmail.com
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

จันทบุรี

1. นายไพโรจน์ ปิ่นทอง

โรงเรียนวัดพลับฯ ต.บางกะจะ อ.เมือง จ.จันทบุรี รหัส 22000 โทร 081 8630285 E- mail watphlap@hotmail.com
ชมรมเทเบิลเทนนิสจันทบุรี สถานที่สอนวิทยาลัยสารพัดช่างจันทบุรี


ชลบุรี

1. นายยศสมบูรณ์ เจียมเจริญ

 

2. นางสาวน้ำฝน พิทักษ์โรจนกุล 
อาคารนันทนาการ มหาวิทยาลัยบูรพา เลขที่ 169 ต.แสนสุข อ.เมือง จ.ชลบุรี 20131
โทรศัพท์ 086-3514779, 086-8323066 อีเมล์
namfon_pp@hotmail.com 

 

3. นางสาวพัชรี จันทร์ฉลอง

อาคารนันทนาการ มหาวิทยาลัยบูรพา เลขที่ 169 ต.แสนสุข อ.เมือง จ.ชลบุรี 20131
โทรศัพท์ 081-1536190
อีเมล์
suenoi_pp@hotmail.com

 

4. นาย Fred Bilay
อาคารนันทนาการ มหาวิทยาลัยบูรพา เลขที่ 169 ต.แสนสุข อ.เมือง จ.ชลบุรี 20131
โทรศัพท์ 089-4065118
อีเมล์
freddybilay@hotmail.com

 

5. นายวสุพล ภิญโญจิตร
อาคารนันทนาการ มหาวิทยาลัยบูรพา เลขที่ 169 ต.แสนสุข อ.เมือง จ.ชลบุรี 20131
โทรศัพท์ 086-8907860
อีเมล์
lucky_man46@hotmail.com

 


นครนายก

 


ปทุมธานี

1. น.อ.ปรีชา ถาวรพันธุ์

 

 

2. นายดำรงค์ อรุณแสงธรรม
ที่อยู่ 502/261 หมู่ 3 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12130
อีเมลล์
dumrong_k@hotmail.com
สโมสร Dr.Neubauer

 

 


ระยอง

1. นายชัยศักดิ์ วงศ์ษาพาน

ชั้น2ห้างสตาร์พลาซ่า สุขุมวิท ต.เชิงเนิน อ.เมือง จ.ระยอง 21000

โทร 086 1111900 rayongsports@gmail.com www.rayongsports.com

 

 

2. นายสันติ เสาว์แก้ว

79/ 117 ชณากาญ 3 ต.เนินพระ อ.เมือง จ.ระยอง 21150
โทร 0843451066

 

3. นายจักรกฤษ์ เสาว์แก้ว

79/ 117 ชณากาญ 3 ต.เนินพระ อ.เมือง จ.ระยอง 21150

 

4. จ่าเอกอภินันท์ ศิริรัตนพันธุ์

พัน.ปตอ ม.8 ต.สำนักท้อน อ.บ้านฉาง จว.ระยอง โทร 0819457101
อีเมล nun4747@hotmail.com
สถานที่ฝึกซ้อม พันปตอ.กรมป. อ.บ้านฉาง จว.ระยอง
ชมรม ปิงปองบ้านฉาง

 

5.นายศรัณย์ วราวุฒิ
หมู่บ้านไกลวงศ์1 ม.5 ต.บ้านฉาง อ.บ้านฉาง จว.ระยอง
โทร 0868437555
ชมรมปิงปองบ้านฉาง

 

 

 


 

สมุทรสงคราม

1. นายปิยะพงศ์ ยิ้มอำพันธ์
สำนักงานเกษตรจังหวัดสมุทรสงคราม เลขที่ 92/1 ถนนเอกชัย ตำบลลาดใหญ่ อำเภอเมืองฯ จังหวัดสมุทรสงคราม
Tel. 0867693633

 

 

2. นายสมพงษ์ พันธ์ประสิทธิเวช
โรงเรียนศรัทธาสมุทร
ถนนเอกชัย ตำบลลาดใหญ่ อำเภอเมืองฯ จังหวัดสมุทรสงคราม 75000
โทร.089-2206405

 

 


สระแก้ว

 


ฉะเชิงเทรา

1. นายนวพล กุลศิริรัตน์

1290 ถนนเทพคุณากร ต.หน้าเมือง อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา 24000 โทร. 09-7477171

สถานที่สอน ชมรมปิงปองแปดริ้วเพื่อเยาวชน Email pp-8@hotmail.com

 

2. นายอัศวิน ปิลกศิริ

99 / 36 แขวงบางพูน อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี โทร 085-9849183

สถานที่สอน ชมรมปิงปองแปดริ้วเพื่อเยาวชน Email pp-8@hotmail.com โทร 089-747-7171

 

 

 


 

ตราด

 


นนทบุรี

1. นายวิชาญ จันทร์พาณิชย์
37/83 หมู่บ้านปริญลักษณ์ไลท์สามัคคี ต.ท่าทราย อ.เมือง จ.นนทบุรี Tel. 081-5656464

2. นายสุทธิรักษ์ เมฆอัมพร

 

 

3. นายธีระเดช เมฆอัมพร

 

 

4. นายชุมสิน คฤหพูนสุข 

26 / 119 ถนนกาญจนาภิเษก ต.เสาธงหิน อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี 11140

โทร 08 4125 2296

 

 

5. จ.ส.ต.หญิง ธิดาพร วงศ์บุญ
โรงเรียนปากเกร็ด ต.ปากเกร็ด อ. ปากเกร็ด จ.นนทบุรี

 


ปราจีนบุรี

1. นายนิติ นงนุช

 

 


สมุทรปราการ

 


สมุทรสาคร

 

 


 

 

ภาคที่ 2

กาญจนบุรี

1. นายภูดิศ(สาธิต) บริสุทธิ์ 

293/2 ต.วังขนาย อ.ท่าม่วง จ.กาญจนบุรี 71110
เบอร์โทรศัพท์ 086 - 5215884 E -mail
Sartid@windowslive.com
สถานที่สอน โรงเรียนเทคโลยีบริหารธุรกิจกาญจนบุรี อ.ท่าม่วง และ อ.เมืองกาญจนบุรี

 

 

2. นายเบญญ์ ตั้งสง่า

 

 


นครปฐม

1. ว่าที่ร.ต.คณิตกรณ์ ศรีนิเวศน์

ชมรมกีฬาวิทยาลัยนาฏศิลป ที่อยู่ วิทยาลัยนาฏศิลป 119 หมู่3 ต.ศาลายา อ.พุทธมณฑล จ.นครปฐม 73170 โทร 0851916524 , 024822170 ต่อ 1288 email rangerman50@hotmail.com

 

2. ศุภชัย รอนใหม่

60 หมู่1 ต.นครปฐม อ.เมือง จ.นครปฐม 73000 โทรศัพท์ 084-9733973

 


ประจวบคิรีขันธ์

 


เพชรบุรี

1.นายยงยุทธ์ อิงปัญจลาภ
ชมรมเทเบิลเทนนิสราษฎร์วิทยา (โรงเรียนราษฏร์วิทยา)4 ถนนชีสระอินทร์
ตำบลคลองกระแชง อำเภอเมือง จังหวัดเพชรบุรี 032-425385 โทร . 086-1754930
สอนที่โรงเรียนราษฎร์วิทยา จังหวัดเพชรบุรี

 


2.นายอำนาจ หัตธชาติ
ชมรมเทเบิลเทนนิสราษฎร์วิทยา (โรงเรียนราษฏร์วิทยา)4 ถนนชีสระอินทร์
ตำบลคลองกระแชง อำเภอเมือง จังหวัดเพชรบุรี 032-425385 โทร . 087-0721453
สอนที่โรงเรียนราษฎร์วิทยา จังหวัดเพชรบุรี



3.นายศุภัช สมศรี
ชมรมเทเบิลเทนนิสราษฎร์วิทยา (โรงเรียนราษฏร์วิทยา)4 ถนนชีสระอินทร์
ตำบลคลองกระแชง อำเภอเมือง จังหวัดเพชรบุรี 032-425385 โทร . 081-4206822
สอนที่โรงเรียนราษฎร์วิทยา จังหวัดเพชรบุรี

 

 


ลพบุรี

 


สิงห์บุรี

 


อ่างทอง

 


ชัยนาท

 


นครสวรรค์

 


พระนครศรีอยุธยา

1. ดาบตำรวจประเสริฐ นิลนาก 

68 / 28 ถนนเดชาวุธ ตำบลประตูชัย อำเภอพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา

โทร. 08 - 1991 - 2292

 

 


 

ราชบุรี

1. ร้อยตรีส่ง โสติสงฆ์

 

 


สระบุรี

1. นายสานนท์ กาญจนเกตุ

โรงพยาบาลสระบุรี อำเภอเมือง จังหวัดสระบุรี 18000

 

2. นายสิริชัย จิตต์วิบูลย์

55 ถนนสุดบรรทัด อแก่งคอ จ.สระบุรี 18110

โทร. 089-9035355

 

 

 


สุพรรณบุรี

 


อุทัยธานี

 

 


  

ภาคที่ 3

กาฬสินธุ์

 

 

 


 

ชัยภูมิ

1. นายฤทธิชัย วิเศษชาติ

โรงเรียนบ้านเป้าวิทยา 138 หมู่ 8 ตำบลบ้านเป้า อำเภอเกษตรสมบูรณ์ จังหวัดชัยภูมิ เบอร์โทร 044-866048 มือถือ 087-2482252

อีเมล์ torychem@gmail.com หรือ torychem@hotmail.com เว็บไซต์ www.torychem.com

สถานที่ฝึกซ้อม โรงเรียนบ้านเป้าวิทยา

 


นครราชสีมา

1. จ.ส.อ.จตุพล พวงประเสริฐ
144/184 หมู่บ้านแก้วอนงค์แลนด์ ต.ไชยมงคล อ.เมือง จ.นครราชสีมา
หมายเลขโทรศัพท์ 089-7229322
e-mail
jatupol22@gmail.com

 

2. นางอรวรรณ มาพูนธนะ

๖๕ หมู่ ๑๐ ต.โคกสูง อ.เมือง จ. นครราชสีมา โทร. ๐๘๑-๐๖๘๐๐๖๔ email mapoontana@hotmail.com

สังกัดสโมสรเทเบิลเทนนิสบ้านปู สถานที่ฝึกซ้อม ศูนย์ฝึกโรงเรียนเทศบาล๔(เพาะชำ)จังหวัดนครราชสีมา

 

3. นายประสิทธ์ คชลณ

๖๕ หมู่ ๑๐ ต.โคกสูง อ.เมือง จ. นครราชสีมา โทร. ๐๘๖-๕๘๓๒๑๘๒

สังกัดสโมสรเทเบิลเทนนิสบ้านปู สถานที่ฝึกซ้อม ศูนย์ฝึกโรงเรียนเทศบาล๔(เพาะชำ)จังหวัดนครราชสีมา

 

4. นางสาววิชชุดา คชลณ

๖๕ หมู่ ๑๐ ต.โคกสูง อ.เมือง จ. นครราชสีมา โทร. ๐๘๑-๓๙๐๓๑๓๗

สังกัดสโมสรเทเบิลเทนนิสบ้านปู สถานที่ฝึกซ้อม ศูนย์ฝึกโรงเรียนเทศบาล๔(เพาะชำ)จังหวัดนครราชสีมา

 

5. ส.ต.ศราวุธ คชลณ

๖๕ หมู่ ๑๐ ต.โคกสูง อ.เมือง จ. นครราชสีมา โทร. ๐๘๙-๔๗๙๘๙๗๔

สังกัดสโมสรเทเบิลเทนนิสบ้านปู สถานที่ฝึกซ้อม ศูนย์ฝึกโรงเรียนเทศบาล๔(เพาะชำ)จังหวัดนครราชสีมา

 

6. ส.อ.สุริยัน ชาลี

๖๕ หมู่ ๑๐ ต.โคกสูง อ.เมือง จ. นครราชสีมา โทร. ๐๘๔-๔๔๙๑๕๒๒

สังกัดสโมสรเทเบิลเทนนิสบ้านปู สถานที่ฝึกซ้อม ศูนย์ฝึกโรงเรียนเทศบาล๔(เพาะชำ)จังหวัดนครราชสีมา

 

7. นายศราวุธ คชลณ

535 หมู่ 10. ต. โคกสูง อ. เมือง นครราชสีมา 30310

โทร 0894798974

 

8.จิรศักดิ์ ชุติคงวัชรโรจน์

387 ถ. มิตรภาพ อ. ปากช่อง จ . นครราชสีมา 30130

โทร. 084 - 497 4884

 

 


มหาสารคาม

1. นายจักรพงศ์ นาเสถียร

105 หมู่21 หมู่บ้านพงษ์พัฒน์ธานี ต.หัวขวาง อ.โกสุมพิสัย จ.มหาสารคาม 44140
Facebook :: http://www.facebook.com/joe.jakkrapong

โทร 086-6363920 / cliper_cr@hotmail.com

 

2.  นายจิรกฤต รองชัย

80 ถ.นครสวรรค์ ต.ตลาด อ.เมือง จ.มหาสารคาม 44000

โทร. 087-8571969 

 

3. นายศุภชัย ศรีโพธิ์วัง

137 หมู่ที่ 3 ตำบลชื่นชม อำเภอชื่นชม จังหวัดมหาสารคาม 44160

โทร  083 7228277, suphachai@gmail.com

สถานที่สอน  โรงเรียนดอนเงินพิทยาคาร ตำบลดอนเงิน อำเภอเชียงยืน จังหวัดมหาสารคาม 44160

 


ยโสธร

1. นาย ถิรายุ คำไชยวงค์
สถานที่ฝึกสอน สนามกีฬาสวนพญาแถน จ.ยโสธร
Tel.084-079-1842
email:pee-stiga@hotmail.com

 

2. สมบัติ บุญไมตรีสัมพันธ์
โทร.08-1856-6992
สถานที่ฝึกสอน สนามกีฬาสวนพญาแถน จ.ยโสธร

 

 


เลย

 


สกลนคร

1. นายกวง อึ้งเจริญสุกานต์

ร้านนพเก้า ฟิชชิ่ง

1732 / 18 ถ.ประชาราษฏร์ อ.เมือง จ.สกลนคร 47000

 


หนองคาย

 


อำนาจเจริญ

1. นายชาตรี อุปาละ

43 หมู่ 7 ต.เค็งใหญ่ อ.หัวตะพาน จ.อำนาจเจริญ 37240

Tel 045 - 517138 , 08 - 1072 - 9124

 

2. นายธีระพล จึงวิวัฒนาภรณ์ 

13 หมู่ 19 ถนนชยางกูร ตำบลบุ่ง อำเภอเมือง อำนาจเจริญ 37000

โทร.08 - 6874 - 4381

 

 

3.นายณรงค์วิทย์ ขันติวารี

 

 

4.นายรัฐสิทธิ์ อุปสิทธิ์ 

 

 

 


อุบลราชธานี

1. นายนิวาส สมคะเน

10/2 ม.7 ถ.บุญจันทร์ ต.เมืองเดช อ.เดชอุดม จ.อุบลราชธานี 34160 โทร. 045-362427 , 081-7604274
สถานที่ฝึกซ้อม ศูนย์ฝึกกีฬาเทเบิลเทนนิสตำบลท่าโพธิ์ศรี อ.เดชอุดม จ.อุบลราชธานี

 

2. นายคำนวณ เทพสิทธา

82 หมู่ 20 ถนนรอบเมือง ต.แสนสุข อ.วารินชำราบ จ.อุบลราชธานี 34190

โทร.045 - 267286 , 08 - 0169 - 6174

 

 

3. นายอนุรักษ์ วรรณยอดที่อยู่

โรงเรียนพิบูลมังสาหาร อ.พิบูลมังสาหาร จ.อุบลราชธานี 34110

โทร 087-2483803อีเมลล์ wannayod@gmail.comสถานที่สอน

 

 

4. นางสาวธนิดา สายเสนา

20/4 ถ.สุวอ อ.พิบูลมังสาหาร จ.อุบลราชธานี 34110

เบอร์โทรศัพท์ 084-0355903
อีเมลล์ noykycom@gmail.com
สถานที่สอน โรงเรียนเทศบาล 1 (บ้านโพธิ์กลาง)
 
 
5.นาย ศิวพงศ์ เคนศรี
492 ต ปทุม อ เมือง จ อุบลราชธานี 34000
aoody_siwapong@hotmail.co.th

 

 


 

ขอนแก่น

 


นครพนม

1. นายอิทธิกุล รุ่งเรืองเจริญกิจ

570. ถนนอภิบาลบัญชา อำเภอเมือง จังหวัด นครพนม 48000

โทร 0840868878 / unfaiful@hotmail.com

 


บุรีรัมย์

1. นายสุขพัฒน์ วิหาร

90 / 2 ถ.อิสาณ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.บุรีรัมย์ 31000

โทร. 08 9845 2496

 

 

 


 

มุกดาหาร

1. นายกฤตเมธ ศรีนาม

13 / 1 ถนนพิทักษ์พนมเขต ตำบลมุกดาหาร อำเภอเมือง จังหวัดมุกดาหาร 49000

โทร. 08 - 5002 - 6126

 


ร้อยเอ็ด

 

 


 

ศรีสะเกษ

 


สุรินทร์

1. นายสุทวด แท่นดี 

261 / 10 หมู่ 11 ตำบลสำโรงทาบ อำเภอสำโรงทาบ จังหวัดสุรินทร์ 32170

โทร. 08-1066-6807

 

 

 


 

หนองบัวลำภู

 


อุดรธานี

 


  

 

ภาคที่ 4

กระบี่

 


ตรัง

1. นายเอกชัย มิตรเปรียญ 

81 หมู่ 7 ต.ทุ่งกะบือ อ.ย่านตาขาว จ.ตรัง

โทร 08 9646 3131

 

 


นราธิวาส

 


พังงา

 


ภูเก็ต

1. นายธนกฤต มานุวงษ์กุล
72 ถ.กระบี่ ต.ตลาดเหนือ อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000
Tel.: 081 538 1293
Email:
jet_hammond@hotmail.com
สโมสร: สโมสรกีฬาเซ็นทรัล
ชมรม: ภูเก็ตปิงปอง
สถานที่ฝึกสอน: โรงเรียนภูเก็ตไทยหัว

 

2. นส.ชวาลิน รัศมี
72 ถ.กระบี่ ต.ตลาดเหนือ อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000
Tel.: 083 509 2792
ชมรม: ภูเก็ตปิงปอง
สถานที่ฝึกสอน: โรงเรียนเทศบาลบ้านสามกอง

 

3. นายรัตนพล สัจจะกุล
72 ถ.กระบี่ ต.ตลาดเหนือ อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000
Tel.: 086 691 5559
ชมรม: ภูเก็ตปิงปอง
สถานที่ฝึกสอน: โรงเรียนเทศบาลบ้านสามกอง

 

4. นายประพร แซ่ฉั่ว
29/93 ม.3 ถ.รัษฎานุสรณ์ ต.รัษฎา อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000
Tel.: 081 607 9388
Email:
zeed_z@hotmail.com
ชมรม: ภูเก็ตปิงปอง
สถานที่ฝึกสอน: โรงเรียนภูเก็ตไทยหัว

 

5. นายสมชาย ศุภสันติ

 

 

6. นายเศกศักดิ์ คมขำ

74/83 NG HOUSE พูลผลไนท์พลาซ่า อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000 โทร 0846906288
สถานที่ฝึกสอน ศูนย์เยาวชนเทศบาลนครภูเก็ต สะพานหิน

 


ระนอง

1. นายไพสิฐ ตันติกาโมทย์

4/53 หมู่ 3 ต.บางนอน อ.เมือง ระนอง 85000

โทร. 08 - 6276 - 4817

 

 

2. นายนิพนธ์ แซ่กวน

77/46 ซ.ภักดี ถ.ท่าเมือง ต.เขานิเวศน์ อ.เมือง จ.ระนอง 85000 โทร 0895024241

E-Mailkuannipon@hotmail.com

ชมรมเทเบิลเทนนิสจังหวัดระนอง

 

 


 

สตูล

 


ชุมพร

 


นครศรีธรรมราช

1. นายนพพร สุวรรณโชติ 

222 ตำบลไทยบุรี อำเภอท่าศาลา นครศรีธรรมราช 80160

โทร.08 - 6885 - 8161

 

 


ปัตตานี

1. นายอุดมศักดิ์ สาครินทร์

u_sak@hotmail.com
17/5 ซอย 1 ถนนโรงเหล้า อำเภอเมือง จังหวัดปัตตานี 94000
ผู้ฝึกสอนชมรมเทเบิลเทนนิสจังหวัดปัตตานี
อาคาร 23 ในมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานี

 


พัทลุง

 


ยะลา

 


สงขลา

1. นายประภัส ช่วยอ่อน

766/2 ถนนกาญจนวณิชย์ ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110 โทรศัพท์ 086-2947979

สถานที่สอน ชมรมเทเบิลเทนนิสศูนย์เยาวชนเทศบาลนครหาดใหญ่

 

2. นาย กษิดิ์เดช แสงอรุณ